Chuyện gì vậy trời. Trc công nhân ko thể mua nổi nhà đã đành , giờ 1 ngày công chỉ đủ mua hơn cân thịt lợn.

Giờ đi làm ngày 180 k mà ăn nướng mua ba chỉ giá 150 k / kg thì ăn thế nào?
 

Có thể bạn quan tâm

Top