Có Video Đang có chiến tranh mà giá hàng tiêu dùng ở Nga vẫn rẻ quá bây

Tao 80k Brutto. Rồi mày tính tao xem nào !

Trước chiến tranh cái bánh mì kẹp giá 3 đồng, giờ là 8 đồng.
Với thu nhập của mày mua được 10k cái bánh kẹp
Ở Vẹm thu nhập tao cho xông xênh là 15tr đi, một cái bánh mì bèo nhèo 15k, như vậy mua được 1k cái
Rồi mày thấy tỉ lệ như nào, chỗ mày giá mắc hơn đúng không :doubt:
 
Thằng Nga nó sx được mà đm ngày xưa liên xô nó sx nông nghiệp thừa bừa phứa mà cho thằng em ăn bobo mà còn đổi lấy vàng mới vl
 

Có thể bạn quan tâm

Top