Có Hình Thằng lồn lê anh nuôi bán yến lồn gì mà 20k 1 hũ. Vì tiền bất chấp à

yến Lồn chứ yến lọ 20k đúng chó đẻ ! mấy tai yến giá rẻ toàn đường đắp lên tai yến toàn ham rẻ và k hiểu biết thì bị lùa thôi
 
lúc mầy ngâm yến để lấy lông đó, nó sẽ có 1 số vụn vặt rơi ra, sau khi ép khuôn thì cũng rớt thêm 1 số vụn vặt nữa
tụi bán yên chưng trong hủ đa số là lấy cái này để làm, kiểu tận dụng lại hết
và như 1 thằng ở trên nói, quan trọng là bao nhiêu % yến ? chổ tao có mấy người quen nuôi yến cũng làm cách này, nhưng khi chưng cất lên, họ thêm táo đỏ, kỹ tử vào rồi bán 80-100k/hủ
giá 20k/hủ tao nghĩ cũng có thể, với 1-2% yến, còn lại là mũ trôm, miến dong =))
 
Sửa lần cuối:
Tao cũng từng mua yến ng ta chưng sẵn. Nhưng rẻ nhất là 60k 1 lọ 70ml. Chứ quả lọ kia cũng to ngang lọ của tao mà bán 20k thì vl thật. Th này vì tiền bán hàng ntn toang
 
Tao cũng từng mua yến ng ta chưng sẵn. Nhưng rẻ nhất là 60k 1 lọ 70ml. Chứ quả lọ kia cũng to ngang lọ của tao mà bán 20k thì vl thật. Th này vì tiền bán hàng ntn toang
Rẻ hay mắc gì thì cũng là mủ trôm với nước đường hết
 
Top